Buổi đón Cộng tác viên đầu năm 2011

Discussion in 'CLB Doanh Nghiệp Trẻ' started by CLB Doanh Nghiep Tre, Oct 14, 2011.

1. 146
    595
    0
    CLB Doanh Nghiep Tre

CLB Doanh Nghiep Tre Quản lý box CLB Quản lý CLB

Hôm nay, ngày 13/09/2011 tại phòng C502 đã diễn ra buổi họp tuyển CTV đầu tiên cho năm học 2011-2012 của CLB Doanh Nghiệp Trẻ.
    Với sự quản trò của bạn Nghĩa thuộc ban Học Thuật và sự nhiệt tình từ các bạn khán phòng đã được làm nóng và sôi động hẳn lên.

Tiếp đến, là nghi thức chuyển giao quyền lực của các cựu Chủ nhiệm, phó chủ nhiệm và trưởng ban. Mong rằng ngọn lửa nhiệt huyết trong lòng các bạn sẽ không bao giờ tắt mà nó sẽ được truyền từ thế hệ này sang thế hệ khác. Ngọn lửa ấy sẽ cháy mãi và giúp cho CLB chúng ta ngày càng vững mạnh hơn.
    Nhằm giúp cho các CTV mới tham gia hiểu rõ hơn về CLB, chị tân Chủ nhiệm – Phan Thị Mỹ Thanh đã giới thiệu sơ lược về quá trình hình thành và các hoạt động chủ yếu của CLB bằng phần câu hỏi giao lưu thú vị

Chị Trần Nguyễn Châu Duy - Phó chủ nhiệm CLB nhiệm kì 2011 – 2012 giới thiệu sơ lược với các bạn về ý nghĩa Logo và áo của CLB.

Sau bài hát Nụ cười và những ước mơ do bạn Duy – Giải Nhất DNT’s got talent là màn giới thiều đầu đặc sắc của 4 ban.

Ban Tài chính mở đầu màn giới thiệu của mình bằng một trò chơi rất ấn tượng: Siêu thị may mắn. Phần giới thiệu của Ban học thuật cũng không kém phần hoành tráng với một video clip sôi động. Tiếp đến là Ban Nhân sự và Ban Marketing, việc giới thiệu các ban với các bạn, giúp cho các bạn CTV có thể hiểu rõ hơn về ban mà các bạn dự định tham gia cũng như công việc mà các bạn sẽ đảm nhiệm trong thời gian tới, nó giúp cho các bạn định hướng và quyết định hiệu quả hơn.

Buổi sinh hoạt kết thúc thành công. Hy vọng CLB sẽ là môi trường tốt để các bạn có thể học hỏi, rèn luyện và hoàn thiện các kĩ năng cần thiết để làm hành trang riêng cho mình. Mong rằng các bạn sẽ trở thành MỘT PHẦN TRONG CHÚNG TÔI, sẽ cùng chúng tôi góp phần làm cho CLB vững mạnh hơn, mong rằng chúng tôi đã truyền được một chút lửa cho bạn, để bạn có thể duy trì ngọn lửa ấy, giữ nó cháy mãi trong tim mình, CLB chúng tôi, ngôi nhà thân thương của chúng tôi luôn chào đón các bạn.

Last edited: Oct 15, 2011
  2. 191
    172
    0
    w.dolcevita

w.dolcevita New Member Thành viên diễn đàn

Các bạn CTV năm nay có vẻ rất nhiệt tình và máu lửa, nhất là cái lúc ngồi thành từng Ban mà hô tên Ban mình + đập bàn các thể loại đó
    :yoyo162:

Mong có thể gặp lại các bạn vẫn với tinh thần như thế tại lần họp sắp tới
    :yoyo176:

3. 1,203
    1,044
    0
    william453

william453 <b><font color="Green">Cựu Thành Viên Mod</font></ Thành viên diễn đàn

ủa sao ít đứa đi quá ji bây???

4. 27
    29
    0
    cophuthuynho_cute

cophuthuynho_cute New Member Thành viên diễn đàn

thấy cũng đông mà...lúc đầu cũng thấy đông nhưng sau bận việc nên kéo về hết á

bigmetalbear likes this.
  5. 1,849
    1,294
    0
    bigmetalbear

bigmetalbear Cựu Mod diễn đàn Cựu thành viên BQT

Thấy có tấm hình An Nhiên Khờ Dại đang nhoi nhứt đám. :))

6. 9
    16
    0
    november92

november92 New Member Thành viên diễn đàn

bài e viết mà Gấu chèn hình dìm hàng e quá :(((((((((((((

bigmetalbear likes this.