Buổi tất niên đáng nhớ !!!

Discussion in 'CLB kỹ năng Balô xanh' started by bngoc_pt, Jan 18, 2012.

1. 41
    29
    0
    bngoc_pt

bngoc_pt New Member Thành viên diễn đàn

Phải thú nhận là từ trước giờ mình mới đc thgia 1 buồi tất niên nhiều kỉ niệm như vậy. Để xem nào... từ việc "quản lí lá chuối" nè... đến việc được tự mình gói những chiếc bánh tét (thành quả đầu tiên trong đời mình ak. hjhj. Hèn gì cái bánh nó vừa to, vừa lùn, vừa xấu ^^ ) ... và cả đêm "lửa tịnh tâm" nữa chứ... Mỗi hoạt động, mình đều nhớ và cảm đc hết. Mình thật sự cảm ơn các anh chị và các bạn k17 trong Đại gia đình BLX đã chung tay tạo nên 1 cái tất niên đáng nhớ trong đời như vậy ! Hi vọng sẽ còn nhju, thật nhju... buổi sinh hoạt đầm ấm vs gia đình BLX như vậy nữa nhen !

Năm hết - tết đến rùi, mình chúc gđ BLX của mình ăn tết zuj zẻ nè... Năm mới, ai cũng đc nhju bao lì xì hơn, nhju niềm vui & hạnh phúc nữa nhé. Yêu ~ đại gia đình BLX của mình ~ nhiều lắm !!!

hieumac_x2 likes this.
  2. 41
    29
    0
    bngoc_pt

Àh, mình quên đi chứ... Xin hỏi mấy anh chị hay mấy bạn k17 nào có chụp hình lại những buổi sinh hoạt vừa qua (đợt đi Trại kĩ năng & Tất niên), nhớ post lên diễn đàn cho bà con cùng chiêm ngưỡng nha.Thanks! Đang mong từng ngày nè...hjhj ^^

3. 44
    9
    0
    Lilly

Lilly New Member Thành viên diễn đàn

Woaaaaaaa! không ngờ lại vui đến như zay, nếu mình ở lại thêm 2 hôm nữa là được tham gia rùi
    ai bỉu hok ráng ở lại chi :D mà thôi còn nhìu hoạt động nữa cũng thú vị lắm nha e.có ji sẽ gặp e trong những hoạt động sau. Chúc e ăn tết zui

Last edited by a moderator: Jan 19, 2012
  4. 38
    32
    0
    CLBKN BaLo Xanh

CLBKN BaLo Xanh Quản lý box CLB Quản lý CLB

@Ngọc : e lên FB CLB koi nha e!cũng có 1 số hình ảnh + Clip trên fb rồi ak.. còn mún lấy nhìu nữa thì zô năm mang USB theo mà chép!...tình hình là nhìu hình lắm nha.
    PS: Chúc e ăn tết zui zẻ.....

bngoc_pt likes this.
  5. 41
    29
    0
    bngoc_pt

Dạ. Em cũng nghi nghi là mấy a c sẽ post hình lên fb mà. hjhj ^^ Thôi, để e tìm cách zô fb xem sao... chứ cái máy ở nhà hok xâm nhập đc fb j cả... buồn ghê ak ~,~

Àh, sẵn tiện cho e hỏi a hay c nào quản lí box clb vậy? Để e xưng tên cho dễ luôn. Vô năm e sẽ mang USB lên chép hình + clip... đáng nhớ thì phải lưu lại chứ ^^

P/S: MỌI NGƯỜI ĂN TẾT ZUI ZẺ NHA ! Sang năm gặp lại nè... Hok bik ai sẽ là người xông đất gđ BLX đầu năm 2012 ha? Chắc anh cả P.T.Phi quá @-@