Các anh chị trong CLB cho mình hỏi tý

Discussion in 'CLB 3N' started by anhhung8142, Sep 18, 2011.

1. 11
    1
    0
    anhhung8142

anhhung8142 New Member Thành viên diễn đàn

Mình là sinh viên k17 sắp vô trường và đang có ý định tham gia CLB 3N. Anh chị cho em hỏi nếu mình là thành viên CLB thì mình chủ yếu sẽ sinh hoạt về những gì ? Nếu nhỡ mình ko đc tuyển thì các buổi sinh hoạt kỹ năng của CLB mình có đc tham gia ko hay chỉ có thành viên mới đc. Với lại CLB mình thường xuyên sinh hoạt ở đâu ạ ? E cám ơn trước.

2. 11
    1
    0
    anhhung8142

anhhung8142 New Member Thành viên diễn đàn

Không ai giúp đõ vậy ???

3. 25
    9
    0
    mr.duyx

mr.duyx New Member Thành viên diễn đàn

chào bạn mình cũng là sv k17pr clb 3n dành cho khoa pr của ta. mình vừa làm thủ tục nhập học ở khoa và đc một chị nice chỉ dẫn nhiệt tình & hỏi ý kiến mình có muốn tham gia clb 3n không ? mình đã đồng ý. clb sẽ hoạt động tại cs1 và clb sẽ giúp cho các bạn sv khoa pr có thêm những kĩ năng cần thiết. thành viên là các bậc tiền bối và cả bọn mình nữa. mình biết bao nhiêu đó thôi khi nào tham gia là biết ngay đó mak.
    Thân chào bạn..............

anhhung8142 likes this.
  4. 526
    388
    0
    kingx

kingx New Member Thành viên diễn đàn

vài bữa nữa zô học là có chương trình đón tiếp k17 của khoa , trong đó e sẽ dc nghe giới thiệu 1 cách dễ hiểu nhất về 3N, rồi đăng ký zô 3N cũng chưa muộn

anhhung8142 likes this.
  5. 2
    0
    0
    phanthanhtra

phanthanhtra New Member Thành viên diễn đàn

co hoi chu ko p? khoa pr co tham gja dc clb hok?

6. 98
    281
    0
    CLB 3N

CLB 3N Quản lý box CLB Quản lý CLB

Cám ơn bạn đã đặt câu hỏi cho chúng tôi.

CLB 3N là chữ viết tắt của 3 từ Nghe-Nghĩ-Nói, đó là 3 kỹ năng mềm cơ bản mà người làm PR nói riêng và các hoạt động giao tiếp khác nói chung cần phải có. Khi tham gia sinh hoạt tại CLB 3N, bạn sẽ được chia sẻ những kỹ năng trong giao tiếp, các chương trình này bất kì ai cũng có thể tham gia nếu yêu thích, không chỉ giới hạn các thành viên trong câu lạc bộ. 3N sẽ sinh hoạt định kì tại cơ sở 1 trường mình. Khi có thời gian cụ thể, chúng tớ sẽ thông báo cho bạn sau.

Tuy nhiên, một khi trở thành thành viên của 3N, bạn sẽ được nhiều "tiện ích" hơn so với khi chưa phải là thành viên, đó là được tham gia những buổi team building, những buổi chia sẻ kĩ năng mềm có 1-0-2.

Ngoài ra, trong năm học này, 3N sẽ cải tiến hình thức sinh hoạt, đó là nâng cao tính thực hành hơn là lý thuyết, cho các bạn có cơ hội được làm những gì đã học trong mỗi buổi sinh hoạt. Đồng thời, chúng tôi còn tổ chức những buổi dã ngoại ngoài trời, những cuộc thi để các bạn có thể rèn luyện kỹ năng nói trước công chúng của mình.

Hy vọng phần trả lời câu hỏi của chúng tớ làm bạn hài lòng

Thân ái :yoyo7:

saisai and leduypr like this.