[Chia sẻ] Cảm nhận của các bạn về Diễn đàn Sinhvienvanlang.com :)

Discussion in 'Sinh viên Bình luận' started by tieugia_nhox, Mar 20, 2013.

1. 440
    657
    93
    UhmBoA

UhmBoA Super Moderators Thành viên BQT

Rất vui được chào đón bạn đến với diễn đàn! Cùng chơi cùng chia sẻ bạn nhé! ^^

Thanh Tu likes this.
  2. 93
    71
    0
    Dưa Hấu Chiên Giòn

Dưa Hấu Chiên Giòn Moderator Thành viên BQT

Điều đầu tiên em tiếp xúc ở trường Đại học Văn Lang này chính là 4r, nhớ hồi đầu năm, off lần đầu tiên ý em phải bắt xe đò lúc 3 giờ sáng từ Vũng Tàu lên :) đi một mình nữa mới ghê chớ, hông biết động cơ gì thức đẩy em nữa..em thề là đó giờ em chưa từng đi đâu xa một mình trơn trọi luôn ý..hj
    rồi em gặp anh Lãng nè, chị Nắng nè, chị Gỗ nè.... quá xá nhiều..hj..mọi người đã mang lại cho em ấn tượng ban đầu cực kì tốt luôn ^.^ và cũng từ đó em biết mình đã bị 4r bắt cóc mất ùi..không biết là có quá không khi mà em luôn tự cho mình là một phần của 4r ^.^, bạn em mà có hỏi thì em cũng tự hào mà rằng " tui là người của Diễn Đàn".. có mấy lần em muốn nổi sùng khi chúng nó bảo 4r mình bị Ế..ít ai dzô thăm..tham gia bên Diễn Đàn thì sẽ không có được nhiều kỉ năng như mấy câu lạc bộ khác bởi zì mình đa phần đều là hoạt đông online...ức lắm á mà hông biết nói sao với tụi nó :( cảm giác khi đó giống như lúc bạn bè hỏi em học trường gì, em bảo em học " dân lập Văn Lang" ý.. cái ánh mắt..trời ơi em hông ưa nổi cái anh mắt, cái thái độ đó nha.. >.<
    em là k19, cũng mới dzô thui..chưa tham gia được nhiều hoạt động với 4r..nhớ nhất là hôm sinh nhật 4r mình ý..mọi người lăng xăng nhiệt tình, phối hợp nhịp nhàng lắm luôn.. lần đó em thương anh Lãng nhất luôn..hình như anh bị "quíu" đúng hông..hj..thấy anh chạy tới từng chỗ, nhắc nhỡ từng người..chắc anh hông biết lúc đó nhìn anh tuyệt lắm đâu..hjhj

sáng nay rãnh rỗi, em dạo một vòng Diễn Đàn và phát hiện ra topic này nè :) thấy mấy anh chị đi trước bảo 4r mình dạo này làm ăn đi xuống quá thể...thấy buồn hiu à...
    mà mấy anh chị yên tâm đi, với những con người nhiệt tình như chị Ty, chị Clover, anh Tưởng, anh Duy, chị Nắng, bạn Mèo, bạn Cáo..... rồi cộng thêm công tác viên tụi em nữa thì sớm muộn gì 4r mình cũng sẽ đông đúc trở lại thui à :) 5ting 5ting

ps: mọi người mà có thấy em xàm xí thì cũng bỏ qua dzùm em với ạ.. hì ^.^

Chuột Siêu Nhân and UhmBoA like this.
  3. 440
    657
    93
    UhmBoA

UhmBoA Super Moderators Thành viên BQT

Hiện tại mình vừa hoàn thành xong kế hoạch Cuộc đua kì thú. Có rất nhìu khó khăn, chị Clo bị té đau chân, Duy bị xe tung tối qua, Mèo về quê,.... May mà có a Tưởng, Chuột, Thu và Tú. Hy vọng chìu nay sẽ tiến hành thuận lợi, và có thể sắp xếp cho ổn thỏa.........
    Dưa Hấu đã hy sinh thân mình tham gia chơi cho đủ đội! :))
    4r chúng mình cùng nhau xây dựng, cùng vui, cùng rèn luyện, cùng tạo những kĩ niệm đẹp ở mái trường Văn Lang nhé!
    Chỉ có 4r mới khiến mình như vậy thôi. Trc giờ ko gì có thể làm ảnh hưởng đến đồ án, ko ảnh hưởng đến ăn chơi, chỉ có 4r mới khiến mình bỏ thời gian nhìu như vậy, mình ít đi chơi hơn, thức khuya hơn để làm việc của 4r...Thậm chí các bạn mình đã giận mình, chỉ biết lo cho 4r, ko có thời gian cho bạn bè.....
    Chẳng cần biết ai nói gì, chỉ biết 4r là ngôi nhà chung, có những người mà mình quý mến, những bạn trên, có cả Song Tử, Garen, Hạnh, Kem Lửa, Châu Hiền,Vẫn Tâm, ......trời à! Ai cũng dễ thương cả, kể hoài ko hết.......
    Lúc gặp các bạn chị hay cười, hay nói, hay đùa...thật ra trong lòng có bao cái phải lo, bao cái phải nghĩ.....Tại vì lúc nào gặp cũng làm việc hết.....Vậy nên là, sau đồ án, chị mún đi chơi vs mọi người!!!!!! Chỉ chơi thôi!!!!!!!!!!!!!!
    Tôi mún chơi! Mún chơi! Mún chơi thôi! òa òa...
    Ko liên quan tí nhưng đói quá! bùn ngủ quá! òa òa òa......
    Chúc cho "Cuộc đua kì thú" thành công tốt đẹp, Chúc 4r ngày càng phát triển, là nơi mọi người cùng chơi, cùng chia sẽ.......
    CÁM ƠN CÁC BẠN!

4. 569
    952
    93
    Duy Le

Duy Le Super Moderators Thành viên BQT

Cố lên chị ơi.........bây h e đi lại đc rồi hẹn gặp chị 6h :)
    Mong là cuộc đua kì thú của chúng ta diễn ra tốt đẹp....hi vọng là hum đó trời không mưa....hi vọng là hôm đó sẽ có nhìu bạn phải bất ngờ...vì sự sáng tạo của chúng ta .... kaka :))

5. 1
    0
    0
    suadienbachkhoa

suadienbachkhoa New Member Thành viên diễn đàn

mò làm web thấy Forum trường cũ, gợi nhớ bao nhiêu ký ức, đăng ký theo dõi luôn

6. 2
    0
    1
    quanssdz

quanssdz New Member Thành viên diễn đàn

nhớ trường quá mội người ơi huhu :yoyo236::yoyo236::yoyo236::yoyo236::yoyo236:

7. 50
    1
    6
    minhnhatxx00

minhnhatxx00 Member Thành viên diễn đàn

1 không khí ảm đạm, trống vắng
    Đã qua những bài viết chất lượng, những hoạt động sôi nổi
    Đã qua. Và những ai đã qua gần như rất ít khi trở lại. Đã qua.

8. 17
    0
    1
    huyenmy213

huyenmy213 New Member Thành viên diễn đàn

chỉ một từ: TUYỆT ^^

9. 2
    0
    1
    khongduyxuan

khongduyxuan New Member Thành viên diễn đàn

văn lang muôn năm