Eventers mới nhất [F3'] ^^

Discussion in 'CLB Event' started by CLB Event, May 7, 2010.

1. 318
    902
    0
    CLB Event

CLB Event Quản lý box CLB Quản lý CLB

DƯ và THIẾU
    Rồi cái ngày tớ chờ đợi cũng đến, dù là người đến sau vì không bắt kịp chuyến tàu. Nhớ những ngày tháng phải lặn lội trên các tuyến xe buýt để đến với event mồ hôi mồ kê ướt đẫm cả áo, nhớ những lúc lủi thủi đi về một mình cho kịp xe buýt trong khi mọi người vẫn đang sinh hoạt vui vẻ. Và không thể quên những lần làm chương trình về trễ bị chủ nhà la cho một trận và kết quả là đóng cửa sớm hơn mọi khi. Cảm giác hơi bất tiện nhưng bù lại tớ có cả một Event. Khi nhìn thấy mọi người mặc cái màu áo cam rực rỡ sao tớ thấy mình thật lẻ loi nhưng khi những trò chơi của CLB thì không khí như cháy lên, những cái siết tay ân cần, những lời nói chân thành từ thế hệ “Eventers già”, những chuyến đi không bao giờ lãng quên và rồi thầm cảm ơn một ai đó đã chở tớ mỗi khi đi sinh hoạt...Nhớ lắm cái giây phút đó. Nhiều lúc thấy mấy bạn lăng xăng với công việc tớ “thèm” được góp 1 phần nhỏ, nhưng cái nào cũng có giới hạn của nó…

Màu cam không phải là màu tớ thích, tớ không có một chút nào ấn tượng với màu cam lè này mặc dù tớ là một người rất màu mè. Nhưng tớ chỉ thích một màu cam duy nhất của Event và sẽ chẳng có màu cam nào thay thế. Tớ rất khó biểu lộ cảm xúc ra bên ngoài, tớ ngại khi nói trước đám đông, tớ muốn cải thiện kĩ năng viết, tớ muốn có anh chị và nhận được sự yêu thương... Tớ không chuyên về một lĩnh vực gì, mỗi thứ một ít cho sự học hỏi của mình. Nhưng các cậu nên nhớ một điều tớ không nản, tớ sẽ cố gắng và không ngừng cố gắng, từ xưa đến nay 4 chữ “cố gắng chăm chỉ” luôn ở bên tớ và tớ không thất vọng về nó. Ba đứa bọn tớ Đông, Mai, Dũng những CTV vừa được kết nạp, cảm giác vui lắm! Chúng tớ chỉ biết nhìn nhau mà cười vì vui sướng. Đông nói đúng, nhiệt huyết chúng tớ có thừa nhưng năng lực chúng tớ chưa dám khẳng định mình. Không những bọn tớ mà nhiệt huyết của tất cả các bạn đều như vậy. Nhiều lúc tớ thấy những lúc tinh thần chùn xuống của Eventer mới mà tớ thấy buồn. Trong khi đó, những bạn ao ước 1 ngày nào đó mình được khoác lên mình chiếc áo cam này . . . họ vẫn siêng năng, chăm chỉ đến với CLB. Mong cho những ai đó hãy nhìn lại những gì mình đã làm, góp lửa để mình cùng được tỏa sáng, hãy lấy lại sự nhiệt huyết của tuổi trẻ đi nào!

Những bạn còn đang là CTV ơi! Các bạn đừng nản nhé, đừng cho đó là những thời gian vô bổ, nếu các bạn muốn học hỏi kinh nghiệm từ các anh các chị thì hãy mở rộng lòng mình đừng khóa mình trong cái két sắt cũ kĩ ấy, đôi lúc im lặng cũng chẳng làm được gì đâu!. Tớ muốn nhắn riêng với 2 bạn đã từng là CTV với tớ: hãy cố gắng vượt qua bản thân mình tiếp tục đi. Vì trên con đường đâu chỉ có mình cậu!

Tuyết Mai:yoyo30:

Last edited: May 8, 2010
    w.dolcevita, yyo, RanChuong and 7 others like this.
  2. 164
    75
    0
    longpham88

longpham88 New Member Thành viên diễn đàn

hihi....đọc mà thấy lại chính mình trong những ngày chập chững vào Event!!! :X

Mai ::: Mice and CLB Event like this.
  3. 513
    147
    0
    accmet

accmet New Member Thành viên diễn đàn

cảm xúc dạt dào :D:D

4. 351
    142
    0
    hpig

hpig New Member Thành viên diễn đàn

:yoyo78::yoyo78::yoyo78::yoyo78::yoyo78::yoyo78::yoyo78::yoyo78::yoyo78::yoyo78::yoyo78:
    cứ như mình, đọc xong mắt ươn ướt...

5. 1,110
    524
    0
    TBK

TBK New Member Thành viên diễn đàn

em ước gì mình cũng sẽ làm được như vậy nhưng sao mà khó quá , em cũng mún được yêu thương hjx hjx ... :y113:

6. 351
    142
    0
    hpig

Cho là nhận. Bạn muốn được yêu thương thì trước hết bạn hãy yêu thương mọi người. Như Mai nói:" hãy mở rộng lòng mình đừng khóa mình trong cái két sắt cũ kĩ ấy". Chúc bạn luôn vui và nhận được nhìu yêu thương:yoyo206::yoyo206::yoyo206:

7. 215
    96
    0
    Mai ::: Mice

Mai ::: Mice New Member Thành viên diễn đàn

Ui, tui đó hả...cảm xúc dâng trào cuồn cuộn ^_^
    Chị Lưu ui....sao lấy cái hình cái bập bênh đau khổ đó...hu hu

8. 65
    16
    0
    mobiado

mobiado New Member Thành viên diễn đàn

ohm ohm, chúc mừng nha, chúc mừng event có thêm 1 thành viên chính thức mới, chúc mừng 3 bạn đc làm thành viên chính thức của event. Chúc event ngày càng có nhìu "nhân tài" hơn nữa nha, he he

RanChuong likes this.
  9. 614
    57
    0
    namlun2391

namlun2391 New Member Thành viên diễn đàn

Hì hì suy nghĩ hay, bài viết hay, Mai hay, event hay, cả gia đình đều hay..... :d

accmet likes this.
  10. 351
    142
    0
    hpig

ZẬY CÓ ÔNG KHÔNG...?:d

accmet likes this.
  11. 65
    16
    0
    mobiado

haha, minh thấy event mỗi người hay 1 vẻ riêng của mỗi người, điều đó làm event của mọi người hay "trùm", he he

12. 164
    75
    0
    longpham88

longpham88 New Member Thành viên diễn đàn

đừng có "trùm mền" là được! ;))

13. 65
    16
    0
    mobiado

ha ha, event "trùm sò" thì có, haha, cái jì cũng hay, cái jì cũng đỉnh.....phải nói là đỉnh như event

14. 140
    21
    0
    dungfinal

dungfinal New Member Thành viên diễn đàn

hihi đọc xong cảm động wá, bữa đó công nhận bất ngờ thiệt cái ngày mà mình trông chờ bấy lâu rồi cũng đến ^_^

Mai ::: Mice likes this.
  15. 614
    57
    0
    namlun2391

namlun2391 New Member Thành viên diễn đàn

^^... mún rơi lệ :((