Gameshow mới kỉ niệm 15 năm thành lập trường

Discussion in 'Gameshow Hành trình về miền đất tổ 2010' started by CLB Event, Mar 26, 2010.

1. 318
    902
    0
    CLB Event

CLB Event Quản lý box CLB Quản lý CLB

Đến hẹn lại lên, hội thi “Sinh viên Văn Lang với truyền thống Đạo đức – Ý chí – sáng tạo” lại khởi động vào mỗi tháng ba hằng năm. Tuy nhiên, nhân dịp kỉ niệm 15 năm thành lập trường, hội thi thi năm nay sẽ mang đến nhiều điều mới mẻ và những bất ngờ thú vị.
    Lấy chủ đề “Hành trình về miền đất Tổ”, hội thi 'Sinh viên Văn Lang với truyền thống Đạo đức – Ý chí – sáng tạo” năm 2010 được tổ chức dưới hình thức như chương trình "Rung chuông vàng". Nhưng với “Hành trình về miền đất tổ”, chúng ta sẽ không rung chuông , dù là vàng hay kim cương mà được chạm tới một thứ khác, một hình ảnh rất thiêng liêng đối với bất kì một sinh viên Văn Lang nào: TRỐNG ĐỒNG! Người thắng cuộc sẽ là người được vinh dự gióng lên hồi trống hào hùng chào đón lễ kỉ niệm 15 năm thành lập trường sắp tới. Một điểm khác biệt mà khác mà hẳn các bạn sinh viên rất hoan nghênh đó là, tất cả sinh viên Văn lang đều được tham gia vào cuộc thi. Cuộc thi năm nay mở rộng quy mô để mọi sinh viên đều được tham gia và thông tin về cuộc thi sẽ được cập nhật liên tục tại các kênh thông tin sau:

http://vanlanguni.edu.vn
    http://sinhvienvanlang.com
    http://www.facebook.com/profile.php?ref=profile&id=100000327849851

Sinh viên muốn tham gia cuộc thi hãy nhanh chân đăng kí tại văn phòng khoa trước ngày 29/03/2010 nhé!

Ban Thông tin
    Ban cuộc thi "Sinh viên Văn Lang với Đạo đức - Ý chí - Sáng tạo"

2. 52
    27
    0
    tanquoc2402

tanquoc2402 New Member Thành viên diễn đàn

vậy tóm lại là bình chọn cái gi?
    lại màu mè và rắc rối! điểm yếu của các bạn đó!

3. 297
    130
    0
    athena

athena New Member Thành viên diễn đàn

Bạn ơi, topic này là để giới thiệu nét chung của chương trình, có bình chọn gì ở đây đâu bạn? Còn có góp ý gì bạn góp ý ngay ở topic thắc mắc và ý kiến đóng góp nha bạn!
    Và mình không biết bạn nói "các bạn" ở đây là ai, theo mình biết thì Ban tổ chức của chương trình này là sự góp sức của toàn bộ các đơn vụ Ban Giám Hiệu - Đoàn - Hội cũng các CLB đội nhóm, khoa ban đó bạn!

4. 52
    27
    0
    tanquoc2402

tanquoc2402 New Member Thành viên diễn đàn

hic!
    trước tiên xin lỗi vì comment nhầm topic! thành thật xin lỗi!
    "các bạn" là những người tổ chức chương trình chứ là ai? mình viết như vậy mà bạn không hiểu à?
    còn đó có là ai đi chăng nữa thì đâu có liên quan gì đến mình!
    ý mình muốn nói là khắc phục những điểm yếu để cuộc thi thành công thôi!

5. 297
    130
    0
    athena

athena New Member Thành viên diễn đàn

uh, thank bạn, những góp ý xác đáng sẽ được tiếp nhận, không chỉ cho cuộc thi năm nay mà có thể dành cho các năm sau (nếu có thể).
    Hì hì, bởi vì BTC có các thầy cô trong Ban Giám hiệu, các anh chị bên Ban chấp hành Đoàn - Hội nữa nên mình thấy bạn gọi là "các bạn" theo mình là không hơp lí, mình hơi cổ điển tí, đã là thầy cô mình không gọi là "bạn" được hì hì, bạn thông cảm nghe! À cái nữa, mình nghĩ là có liên quan đó bạn, vì góp ý thì mình phải biết mình góp ý cho ai để có thể đưa ra cách xưng hô hợp lí, và cái gì càng hiểu rõ thì mới có nhận xét đúng đắn được phải không bạn?
    Uh, mình tin là ai yêu trường Văn Lang đều có muốn góp ý cho trường thành công tốt đẹp, thanks tanquoc2402 cái nữa nè!