[Giải Đáp] Thắc mắc tuyển sinh năm 2014 trường Đại Học Văn Lang

Discussion in 'Thông tin đào tạo và tuyển sinh' started by ngoctuongpro, Aug 2, 2014.

1. 2
    0
    0
    MrVietA2

MrVietA2 New Member Thành viên diễn đàn

Mấy anh/ chị cho em hỏi với ! Ký túc xá trường mình mỗi phòng thường có bao nhiêu người ạ ? Từ KTX bắt bus qua bên CS1 đi trong khoảng bao lâu ?
    Em đạt 17.5 đ nv2 Kỹ thuật phần mềm, vậy có thể đậu không ạ ? Và theo em biết hết ngày 8/9 sẽ chốt sổ, vậy khi nào mới có giấy báo nv2 gửi về ạ ? Và em có thể trực tiếp lên trường để lấy không ?
    Em xin cảm ơn các anh/ chị :D

2. 569
    953
    93
    Duy Le

Duy Le Super Moderators Thành viên BQT

Chào em!
    Sau đây là liên giới thiêu về kí túc xá trường mình. Ở cuối bài có link hướng dẫn đi bus qua cs1 luôn nhé...thời gian thì giao động trong 60 phút tại vì từ KTX qua cs1 hơi xa.
    Vấn đề điểm của em như vậy thì chưa nói trước được truờng sẽ xét từ trên xuống đên khi đủ chỉ tiêu thì ngưng.
    Trong khoảng thời gian từ ngày 8 đến ngày 12/9 sẽ có điểm chuẩn của từng ngành NV2.
    Nếu em đậu giấy báo sẽ được gửi về địa chỉ mà em đăng kí lúc đầu.
    Hi vọng gặp em ở VLU <3

3. 2
    1
    0
    baongan3596

baongan3596 New Member Thành viên diễn đàn

Cho em hỏi!!!

Trong giấy báo ghi là từ ngày 12-14/9 lên làm hồ sơ nhập học. Vậy em có thể lên sớm hơn để làm được không ạ, do em sợ những ngày đó đông

4. 569
    953
    93
    Duy Le

Duy Le Super Moderators Thành viên BQT

Giấy báo ghi như thế nào thì lên vào ngày đó nhé...e cứ lên đúng ngày nha. Ko lên sơm, làm thủ tục cũng nhanh lắm có các anh chị khóa trên hướng dẫn từ lúc đặt chân tới đăng kí tới lúc em ra về :)

5. 4
    0
    1
    mrkidz221090

mrkidz221090 New Member Thành viên diễn đàn

6. 50
    1
    6
    minhnhatxx00

minhnhatxx00 Member Thành viên diễn đàn

Cho e hỏi các anh chị khoa Mĩ thuật công nghiệp, năm nay e đăng kí nv1 vào trường ngành thiết kế đồ họa khối H, nếu em ko đủ điểm vào thiết kế đồ họa nhưng đủ điểm vào thiết kế công nghiệp ( cùng khối) thì em có thể xin chuyển ngành để được vào trường không ạ? Câu hỏi này làm em trăn trở lâu rồi mong được anh chị giải đáp. E xin cám ơn