Họp lớp dl2k4vl

Discussion in 'Alô-Kết nối' started by dl2k4vl, Dec 2, 2010.

1. 1
    2
    0
    dl2k4vl

dl2k4vl New Member Thành viên diễn đàn

Thân gửi các bạn lớp DL2K4 – Văn Lang!!!

Đã hơn 5 năm kể từ khi ra trường, chúng ta không gặp lại nhau. Quãng thời gian học chung lớp đã qua đi và để lại trong mỗi chúng ta biết bao kỉ niệm vui buồn về một thời sinh viên tràn đầy ước mơ và hoài bão.

Lớp DL2K4 chúng mình, hơn 5 năm qua đã có biết bao đổi thay trong cuộc sống của từng người. Bạn bè mỗi đứa một nơi, mỗi người một công việc với những lo toan về cuộc sống riêng tư nhưng vẫn chung về một nỗi nhớ, một niềm mong mỏi gặp mặt để cùng nhau chia sẽ vui buồn và ôn lại những kỷ niệm khó quên,

Thời gian sẽ có thể là dài vô tận nếu ai trong mỗi chúng ta cũng bận bịu với những lo toan cuộc sống của riêng mình. Nhưng cũng có thể trở nên rất gần nếu như chúng ta dành một chút thời gian đề gặp nhau. Gặp nhau để ôn lại những kỉ niệm, để hiểu nhau hơn và có thể hổ trợ nhau trong cuộc sống củng như công việc… Và, gặp nhau để biết rằng hơn 5 năm qua chúng ta đã mong muốn gặp nhau, cùng đến ngồi với nhau để chia sẽ tâm sự như thế nào...

Các bạn thân mến, chúng mình hãy tạm gác lại những lo toan bộn bề của cuộc sống hằng ngày, cùng về với buổi họp lớp với bao niềm hân hoan mới mẻ, để ở đó chúng ta được sống với những kỷ niệm vui buồn của một thời sinh viên đáng nhớ...

Thân mời các bạn về dự buổi họp lớp vào lúc 18h00 ngày Thứ 7 - 25/12/2010 tại Nhà Hàng Vườn Phố, ĐC: 2A Phan Đình Giót, P.2, Q. Tân Bình, TP.HCM. (Gần Sân Vận Động QK7 - như hình đính kèm)

Mong rằng các bạn sẽ có mặt đông đủ để buổi họp lớp của chúng ta diễn ra trong không khí đầm ấm và tràn ngập tiếng cười.

Ps: Các bạn nhớ dẩn theo vợ, chồng, con, người yêu cho nó xôm tụ nhé.
    Vì điều kiện không biết hết dịa chỉ email của tất cả các bạn lớp mình dù đã cố gắng. Bạn giúp chuyển email này đến các thành viên của lớp mình mà bạn biết để tham dự dầy đủ nhé.

Last edited: Dec 2, 2010
    ngoctuongpro and Darkangel like this.
  2. 1
    0
    0
    Thuvang

Thuvang New Member Thành viên diễn đàn

Vụ này được nha, hôm đó tui dẩn theo người yêu giới thiệu lun...
    Chắc là vui lắm đây.

3. 2
    1
    0
    Qminh93tntk

Qminh93tntk New Member Thành viên diễn đàn

Vụ này được nha, hôm đó tui dẩn theo người yêu giới thiệu lun...
    Chắc là vui lắm đây.

baby_91 likes this.
  4. 134
    250
    63
    on_iu

on_iu <font color="#006666">Quản lý box Cựu Sinh Viên</f Quản lý CLB

bạn phuongdv1993 là cựu SV khoá mấy, khoa nào vậy???

5. 80
    0
    6
    baotripccc

baotripccc Member Thành viên diễn đàn

Tư Vấn PCCC - Thiết Kế PCCC - Thi Công PCCC - Lắp Đặt PCCC ==> thicongpccc.vn