[ l ư u ý v ề k h a i g i a n g k 2 1]

Discussion in 'Thông tin Trường' started by Duy Le, Sep 25, 2015.

1. 569
    954
    93
    Duy Le

Duy Le Super Moderators Thành viên BQT

MỐC THỜI GIAN TRONG NGÀY KHAI GIẢNG

u 6g - 7g15: Tập trung ( Nên đi sớm để bớt kẹt xe và có thời gian tìm hiểu khu đất cũng như chộp ảnh selfie :))

u 6g00 - 7h30: Bắt đầu nhận phiếu ẩm thực ( Đừng ăn sáng nha, trường đặc biệt chuẩn bị phiếu để đổi thức ăn, nước uống ở gian hàng các khoa cho các bạn K21 rồi )

u 7g30 - 8g15: Bắt đầu phần Lễ ( Nên học trước bài Văn Lang đại học đường để cùng nhau hát và tạo nên 1 không khí hào hùng nhé)

u 8g15 - 8g30: Tiết mục nhảy flashmod do các anh chị khóa trên dành tặng các bạn K21

u 8g30 - 9g00: Lúc này các gian hàng trò chơi cũng đồng thời được chuẩn bị sẵn ( Quà tặng rất hấp dẫn đó nha... cố gắng giữ sức khỏe thật tốt nhé ^^ )

9g00 - 10g30: Văn nghệ - Đây là phần mình thích nhất vì không khí lúc nào cũng rôm rã cả ( đàn, hát, múa, nhảy, thời trang và ROCK )

Hiện các khoa ban đang tích cực hướng dẫn chỉ đường tuy nhiên mình cũng xin share lại 1 lần nữa bản đồ từ Cs2 đến khu đất Cs3.

+ Đi xe máy thì nên google map tìm đường đến Phan Văn Trị giao Nguyễn Thái Sơn.
    + Bus thì mình nhớ là số 95 nhớ nói bác tài ghé trạm Nguyễn Thái Sơn nhé!

Từ Nguyễn Thái Sơn sẽ có các anh chị mặc đồ MHX hướng dẫn đường vào thông qua bản chỉ dẫn... các bạn đi Bus đừng lo nhé tại đây cũng sẽ có 1 đội xe ôm free ( Áo MHX trường ) nên chỉ việc chọn anh/chị tài xế thôi nhé <3

Đây là sơ đồ khu đất cs3: Vườn tưởng niệm, Sân khấu chính, Gian hàng ẩm thực, Khu

Đây là sơ đồ khu đất cs3: Vườn tưởng niệm, Sân khấu chính, Gian hàng ẩm thực, Khu để xe,..

HẸN GẶP CÁC BẠN VÀO NGÀY 27/09 :yoyo104::yoyo104::yoyo104:

!!!phunhuan!!! likes this.
  2. 116
    168
    43
    !!!phunhuan!!!

!!!phunhuan!!! Moderator Thành viên BQT

Hẹn gặp các bạn vào ngày khai giảng. Các bạn đã chuẩn bị tinh thần cho ngày quan trọng khi bước vào đại học